truetamilnews.com

கோவிட் -19 – வைரஸ் இல்லை ;* *5 ஜி மின்காந்த கதிர்வீச்சு (விஷம்);* *எனவும் ,  இது ஒரு பெரிய உலகளாவிய மோசடி எனவும் ,*இறந்த உடலில் பிரேதபரிசோதனை  செய்து ,விரிவான விசாரணையின் பின்னர் இந்த உண்மையை இத்தாலி நாடு  வெளியிட்டுஉள்ளது.

கோவிட் -19 ல் இருந்து இறந்த உடலில் பிரேத பரிசோதனை (பிரேத பரிசோதனை) செய்த முதல் நாடாக இத்தாலி திகழ்கிறது, மேலும் விரிவான விசாரணையின் பின்னர் கோவிட் -19 வைரஸாக இல்லை என்று கண்டறியப்பட்டது, மாறாக இது மிகவும்  ஒரு பெரிய உலகளாவிய மோசடியாக உள்ளது.  “பெருக்கப்பட்ட உலகளாவிய 5 ஜி மின்காந்த கதிர்வீச்சு (விஷம்)” காரணமாக மக்கள் உண்மையில் இறந்து கொண்டிருக்கிறார்கள். 


 கரோனா வைரஸால் இறக்கும் மக்களின் சடலங்கள் குறித்து பிரேத பரிசோதனை (பிரேத பரிசோதனை) செய்ய அனுமதிக்காத உலக சுகாதார அமைப்பு (WHO) சட்டத்தை இத்தாலியில் உள்ள மருத்துவர்கள் மீறியுள்ளனர், எனவே சில அறிவியல் கண்டுபிடிப்பு மற்றும் விசாரணையின் பின்னர்,  இது ஒரு வைரஸ் அல்ல, ஆனால் மரணத்தை ஏற்படுத்தும் ஒரு பாக்டீரியம், இதன் காரணமாக நரம்புகளில் இரத்த நாளங்கள் உருவாகின்றன, அதாவது, இந்த பாக்டீரியாவின் காரணமாக, நரம்புகள் மற்றும் நரம்புகளில் இரத்தம் குவிந்து இந்த நோயாளி  மரணத்திற்கான காரணியாகிறது.
 இத்தாலி வைரஸைத் தோற்கடித்து, “பரவல்-ஊடுருவும் உறைதல் (த்ரோம்போசிஸ்) தவிர வேறு எதுவும் இல்லை” என்றும், அதை எதிர்கொள்ளும் முறை மருத்துவ சிகிச்சை என்றும் கூறப்படுகிறது …….. 

* நுண்ணுயிர் எதிர்ப்பிகள் மாத்திரைகள்} 

* அழற்சி எதிர்ப்பு மற்றும்

 * Anticoagulatus (Aspirin) எடுத்து இது குணமாகும். உலகத்திற்கான இந்த பரபரப்பான செய்தியை இத்தாலிய மருத்துவர்கள் கோவிட் -19 வைரஸின் இறந்த சடலங்களின் பிரேத பரிசோதனைகள் (பிரேத பரிசோதனை) மூலம் தயாரித்துள்ளனர், இது நோய் சாத்தியம் என்பதைக் குறிக்கிறது.  வேறு சில இத்தாலிய விஞ்ஞானிகளின் கூற்றுப்படி, வென்டிலேட்டர்கள் மற்றும் ஆக்கிரமிப்பு பராமரிப்பு பிரிவுகள் (ஐ.சி.யூ) ஒருபோதும் தேவையில்லை.  இதற்காக இத்தாலியில் இப்போது புதிய மொலாசஸ் நெறிமுறைகள் வெளியிடப்பட்டுள்ளன. சீனா இதைப் பற்றி முன்பே அறிந்திருந்தது, ஆனால் அதன் அறிக்கையை யாரிடமும் பகிரங்கப்படுத்தவில்லை. தயவுசெய்து இந்த தகவலை உங்கள் குடும்பத்தினர், அயலவர்கள், வல்லுநர்கள், நண்பர்கள், சக ஊழியர்கள் அனைவருக்கும் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள், இதனால் அவர்கள் கோவிட் -19 பயத்தில் இருந்து வெளியேற முடியும், மேலும் இது ஒரு வைரஸ் அல்ல, ஆனால் 5 ஜி கதிர்வீச்சு ஒரு பாக்டீரியம் என்பதை அவர்கள் புரிந்துகொள்கிறார்கள்.  நோய் எதிர்ப்பு சக்தி மிகக் குறைவாக உள்ளவர்களுக்கு தீங்கு விளைவிப்பதே காரணம்.  இது கதிர்வீச்சு பணவீக்கம் மற்றும் ஹைபோக்ஸியாவையும் உருவாக்குகிறது.  இந்த நிலையில் வருபவர்கள்

* ஆஸ்ப்ரின் -100 , எம்ஜி மற்றும் * அப்ரோனிகஸ் அல்லது பாராசிட்டமால் 650 எம்ஜி எடுக்க வேண்டும்.  ஏன் … ???

ஏனெனில் கோவிட் -19 இரத்தத்தை குவிக்கிறது, இது த்ரோம்போசிஸை ஏற்படுத்துகிறது, இதன் காரணமாக நரம்புகளில் இரத்தம் குவிந்து வருகிறது, இதன் காரணமாக மூளை, இதயம் மற்றும் நுரையீரல் ஆக்ஸிஜனைப் பெற முடியாது  நபர் சுவாசிப்பதில் சிரமப்படத் தொடங்குகிறார் மற்றும் சுவாசமின்மை காரணமாக, நபர் வேகமாக இறந்து விடுகிறார். இத்தாலிய மருத்துவர்கள் WHO நெறிமுறையைப் பின்பற்றவில்லை மற்றும் கோவிட் -19 ஆல் கொல்லப்பட்ட சடலங்களை பிரேத பரிசோதனை செய்தனர்.  உடல்கள், கால்கள் மற்றும் உடலின் பிற பகுதிகளைத் திறந்து பரிசோதித்தபின், இரத்த நாளங்கள் நீண்டு, நரம்புகள் த்ரோம்பியால் நிரப்பப்பட்டிருப்பதாக மருத்துவர்கள் உணர்ந்தனர், இது பொதுவாக இரத்தம் பாய்வதைத் தடுக்கும்.  நோயாளியின் மரணத்திற்கு காரணமான உடலுக்கு ஆக்ஸிஜனின் ஓட்டத்தையும் குறைக்கிறது.இந்த ஆராய்ச்சியை அறிந்த பிறகு, இத்தாலிய சுகாதார அமைச்சகம் உடனடியாக கோவிட் -19 சிகிச்சையின் நெறிமுறையை மாற்றி அதன் நேர்மறை நோயாளிகளுக்கு ஆஸ்பிரின் வழங்கியது.  100 மி.கி மற்றும் ஆம்ப்ரோமேக்கஸ் கொடுக்கத் தொடங்கியது.  இதன் காரணமாக நோயாளிகள் குணமடையத் தொடங்கினர் மற்றும் அவர்களின் உடல்நலம் மேம்படத் தொடங்கியது.  இத்தாலிய சுகாதார அமைச்சகம் ஒரே நாளில் 14000 க்கும் மேற்பட்ட நோயாளிகளை வெளியேற்றி அந்தந்த வீடுகளுக்கு அனுப்பியது

இது போன்ற செய்தி சமூக வலைத்தளங்களில் உண்மையா பொய்யா என்று தெரியாமல் பரவி வருகிறது. இதன் உண்மை நிலை என்ன என்று வரும் காலத்தில் தெரியவரும்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Translate »
Enable Notifications    OK No thanks