இந்த ஆண்டு உங்கள் வணிக செயல்பாடுகளை உயர்த்தும் சமீபத்திய தொழில்நுட்ப போக்குகளை நாங்கள் எடுத்துக்கொள்கிறோம்

3 (தொடர்ச்சியான) கேள்விகளுடன் ஆரம்பிக்கலாம்-

Q1) புதிய டிஜிட்டல் தொழில்நுட்பங்களின் வெறித்தனமான தத்தெடுப்பு விகிதத்துடன் நீங்கள் இணைந்திருக்கிறீர்களா?

Q2) டிஜிட்டல் பிந்தைய அலைக்கு வழிவகுக்கும் சமீபத்திய தொழில்நுட்ப போக்குகளை இணைக்க SMAC (சமூக, மொபைல், அனலிட்டிக்ஸ் மற்றும் கிளவுட்) க்கு உங்கள் வணிகத்திற்கு வலுவான அடித்தளம் உள்ளதா?

Q3) தொடர்ந்து மாறிவரும் யதார்த்தங்களுக்கு ஏற்றவாறு தனிப்பயனாக்கப்பட்ட தயாரிப்புகள் மற்றும் சேவைகளை வழங்க டிஜிட்டல் முதிர்ச்சியடைந்த பணியாளர்கள் உங்களிடம் இருக்கிறார்களா?

2020 ஆம் ஆண்டின் வரவிருக்கும் தொழில்நுட்பங்களை ஒருங்கிணைப்பதற்கு முன்பு ஒரு தொழில்முனைவோராக நீங்கள் கேட்க வேண்டிய 3 முக்கியமான கேள்விகள் இவை. 

ஐடிசி உலகளாவிய செமியானுவல் டிஜிட்டல் டிரான்ஸ்ஃபர்மேஷன் ஸ்பென்டிங் கையேடு படி, தொழில்நுட்பங்கள் மற்றும் சேவைகளுக்கான உலகளாவிய வருடாந்திர செலவினம் முன்னறிவிக்கப்பட்டபடி 2.3 டிரில்லியன் டாலர்களை எட்டும். டிஜிட்டல் உருமாற்றத்திற்கான செலவு (டிஎக்ஸ்) ஐந்து ஆண்டு காலத்திற்கு (2019-23) 17.1% கூட்டு வருடாந்திர வளர்ச்சி விகிதத்தில் மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது. டிஜிட்டல் பிந்தைய உலகில், டிஜிட்டல் யதார்த்தங்களுடன், தொடர்புடைய தயாரிப்புகள் மற்றும் சேவைகள் மிகைப்படுத்தப்பட்டதாக இருக்கும். அதைப் புரிந்துகொள்ள, தொடர்ந்து தேவைப்படும் அனுபவங்களின் தேவைகளை பூர்த்தி செய்யும் தொழில்நுட்ப பார்வை நமக்குத் தேவைப்படும்.

டிஜிட்டல் சுற்றுச்சூழல் அமைப்பில், SMAC இலிருந்து விநியோகிக்கப்பட்ட லெட்ஜர் மற்றும் குவாண்டம் கம்ப்யூட்டிங்கிற்கு மாறுகிறது, உங்கள் வணிகம் எங்கு நிற்கிறது? இந்த கேள்வியைப் புரிந்துகொள்ள, உங்கள் வணிகத்தில் நீங்கள் இணைக்கக்கூடிய சமீபத்திய தொழில்நுட்ப போக்குகளை நாங்கள் கொண்டு வந்துள்ளோம். 

இதுபோன்ற கேள்விகளைப் புரிந்துகொள்ள, உங்கள் வணிகத்தில் நீங்கள் இணைக்கக்கூடிய சமீபத்திய தொழில்நுட்ப போக்குகளை நாங்கள் கொண்டு வந்துள்ளோம்.

2020 க்கான சமீபத்திய தொழில்நுட்ப போக்குகள்

அடுத்த தொழில்நுட்ப கண்டுபிடிப்புகளைப் பற்றி நீங்கள் இன்னும் யோசிக்கிறீர்கள் என்றால், எங்கள் நிபுணர்களால் கையால் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சில புதிய தொழில்நுட்ப போக்குகளைப் பாருங்கள்.

1. 5 ஜி தொழில்நுட்பம்- 2020 இல் வணிகங்களுக்கு ஒரு வரம்

‘5 ஜி’ என்ற சொல் இப்போது கிட்டத்தட்ட அரை தசாப்தங்களாக ஒரு சலசலப்பை உருவாக்கி வருகிறது, அது உருவானதிலிருந்து, அது நிச்சயமாக, அதன் முன்னோடிகளைப் போலவே, ஒரு வகையான புரட்சியை உருவாக்கியுள்ளது. 5G வருகையுடன் 2020 பல தொழில்துறை நிபுணர்கள் செய்யவும் பாதிக்கும் என்று மிக புதிரான புதிய வரவிருக்கும் தொழில்நுட்பங்களின் ஒன்று தொடர்பு எதிர்காலம் என 5G வர்ணித்து ஒரு பெரிய அளவிற்கு, அது உண்மை ஆகும்.

“5 ஜி வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்குகள் 1,000 மடங்கு திறன், குறைந்த பட்சம் 100 பில்லியன் சாதனங்களுக்கான இணைப்புகள் மற்றும் 10 ஜிபி / வி தனிப்பட்ட பயனர் அனுபவத்தை மிகக் குறைந்த தாமதம் மற்றும் மறுமொழி நேரங்களை ஆதரிக்கும், ஹவாய் கூறியது போல . “இந்த நெட்வொர்க்குகளின் வரிசைப்படுத்தல் 2020 மற்றும் 2030 க்கு இடையில் வெளிப்படும்.”  

5G இன் மிகவும் குறிப்பிடத்தக்க சாதனை அதன் வேகம் 20 ஜிபி / வி வேகத்தில் இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இப்போது, ​​நாம் எவ்வளவு விரைவாக விவாதிக்கிறோம்? ஒரு உதாரணத்தை எடுத்துக் கொள்வோம். ஒரு (தோராயமாக) 5 ஜிபி டிவிடியின் உள்ளடக்கங்களை சராசரியாக 50 எம்பி / வி வேகத்தில் பதிவிறக்குகிறீர்கள் என்று வைத்துக்கொள்வோம். இது சுமார் 13 நிமிடங்கள் எடுக்கும். இப்போது அதே வேகத்தில் 5G இல் பதிவிறக்க 2 வினாடிகள் ஆகும். 

பன்முக நெட்வொர்க் விநியோகம். ஆதாரம்: கோர்வோ

5 ஜி தொழில்நுட்பத்தின் சில குறிப்பிடத்தக்க குறிக்கோள்கள் அடங்கும்

 • மொபைல் தகவல்தொடர்புக்கான பெருக்கப்பட்ட பிராட்பேண்ட்
 • அதிகரித்த இணைப்புடன் பொருள்-குறிப்பிட்ட மாற்றம் 
 • IoT விரிவாக்கத்திற்கான வரம்பற்ற நோக்கம்
 • அதிகரித்த நெகிழ்வுத்தன்மை மற்றும் ஆதரவு

இருப்பினும், இந்த வேகத்தை அன்றாட மொபைல் பயனர்களிடம் கொண்டு செல்ல, மொபைல் நெட்வொர்க் கேரியர்கள் அலைவரிசையை அதிகரிக்க வேண்டும் மற்றும் பிணைய செலவுகளை குறைக்க வேண்டும். மேலும், எல்.டி.இ தத்தெடுப்பு குறையவில்லை மற்றும் 2020 ஆம் ஆண்டின் இறுதியில் 672 பில்லியன் டாலர்களை எட்டும் என்று மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது. 

5G இன் தொடக்கமானது ஒரு பெரிய விளையாட்டு மைதானத்தைத் திறக்கிறது, அங்கு அடுத்தடுத்த தொழில்நுட்பங்கள் அவற்றின் நிலைகளைக் கண்டுபிடிக்கும். சுய-இயக்கப்படும் கார்கள், வி.ஆர் / எம்.ஆர் / எம்.ஆர், அதிகாரம் பெற்ற ஸ்மார்ட் நகரங்கள் போன்ற போக்குகள் ‘தொழில்நுட்பத்தில் அடுத்தது என்ன’ என்பதற்கான அடித்தளத்தை பலப்படுத்துகின்றன.

2. தன்னாட்சி ஓட்டுநர்- எளிதான, பாதுகாப்பான இயக்கி இல்லாத இயக்கி

டெஸ்லா, ஆல்பாபெட் மற்றும் வேமோ போன்ற நிறுவனங்களைப் பற்றி நீங்கள் அறிவிக்கப்பட வேண்டும், அவற்றில் பொதுவான ஒன்று அவற்றின் நோக்கம், இது பாவம் செய்ய முடியாத தன்னாட்சி வாகனங்களை உருவாக்குவது. டிரைவர் இல்லாத காரின் யோசனை கணிசமான அளவு உற்சாகத்தை உருவாக்குகிறது.

டெஸ்லா மற்றும் ஸ்பேஸ்எக்ஸ் நிறுவனர் மற்றும் தலைவரான எலோன் மஸ்க் ஏற்கனவே தன்னாட்சி வாகனங்களின் எதிர்கால வடிவமைப்பைக் கொண்டுள்ளனர், மேலும் இந்தத் துறையில் பெரிய அளவில் செல்வதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளனர். ஒரு நேர்காணலின் போது எலோன் கூறியதாவது, “எங்கள் நிலைப்பாட்டில், நீங்கள் ஒரு வருடம், ஒரு வருடம் மற்றும் மூன்று மாதங்கள் வேகமாக முன்னேறினால், ஆனால் அடுத்த ஆண்டு நிச்சயமாக, நாங்கள் ஒரு மில்லியனுக்கும் அதிகமான ரோபோ-டாக்ஸிகளை சாலையில் வைத்திருப்போம்.”

தானியங்கு பிரேக்கிங், லேன் மாற்றுவது மற்றும் பிற கார் அமைப்புகளின் ஆட்டோமேஷன் போன்ற செயல்பாடுகள் தரவு பிடிப்பு மற்றும் பகுப்பாய்வுகளின் வழிகாட்டுதலுடன் நெறிப்படுத்தப்படுகின்றன.
 

தொழில்நுட்ப போக்குகள்

இருப்பினும், கார்ட்னர் ஆய்வாளர் மைக் ராம்சே வித்தியாசமாக சிந்திக்கிறார் , இது சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி ஒரு புள்ளியைக் கொண்டுள்ளது.

சட்டமன்ற உறுப்பினர்கள், கட்டுப்பாட்டாளர்கள் மற்றும் அதிகாரிகளால் தன்னாட்சி வாகனம் ஓட்டுவதற்கான சட்டங்களை மாற்றியமைக்க இன்னும் நேரம் உள்ளது. அதற்கும் மேலாக, தகவல் தொழில்நுட்பத்தின் தற்போதைய தொழில்நுட்ப போக்குகளில் தன்னாட்சி வாகனங்களைத் தழுவுவதற்கு முன்பு, தற்போதுள்ள உள்கட்டமைப்பு, சட்டங்கள் மற்றும் சமூக அணுகுமுறைகளில் குறிப்பிடத்தக்க மாற்றங்கள் தேவைப்படும். ஆனால் இந்த தீர்மானிப்பவர்களில் எவரும் 2020 ஆம் ஆண்டில் தன்னாட்சி வாகனங்கள் கிடைப்பதற்கான வாய்ப்பை நிராகரிக்க முடியவில்லை.

3. எட்ஜ் கம்ப்யூட்டிங்- தரவு சேமிப்பகத்திற்கும் கணக்கீட்டிற்கும் இடையிலான இடைவெளியைக் கட்டுப்படுத்துதல்

இன்று, ஒவ்வொரு தொழிற்துறையின் முதன்மைக் கவலையும் பின்னடைவு அணுகுமுறையாகும், இது சில நேரங்களில் செயல்பாடுகளின் ஒட்டுமொத்த நிர்வாகத்தையும் பாதிக்கிறது. எனவே, தொழில்கள் கணிப்பொறியின் செயல்திறன் மற்றும் மறுமொழி விகிதத்தில் அதிக கவனம் செலுத்துகின்றன, இதன் மூலம் தரவு பகுப்பாய்வு செய்யப்படுகிறது. இங்கே எட்ஜ் கம்ப்யூட்டிங் பங்கு வருகிறது. 

எட்ஜ் கம்ப்யூட்டிங் தரவு சேமிப்பையும் கணக்கீட்டையும் வணிகங்களுடன் நெருக்கமாக கொண்டுவருகிறது, எனவே, மறுமொழி நேரங்களை மேம்படுத்துகிறது மற்றும் அலைவரிசையை சேமிக்கிறது. மேலும், இது தொழில்நுட்பத்தின் சமீபத்திய போக்கைப் போலவே எடையைக் கொண்டுள்ளது, ஏனெனில் தொழில்கள் அதிநவீன மற்றும் சிறப்பு வளங்களுடன் விரைவாக அதிகாரம் பெறுகின்றன, இது தாமதத்தைக் குறைக்கும். 

எட்ஜ் கம்ப்யூட்டிங்கின் முதன்மை நன்மைகள் அடங்கும்

 • உள்ளூர் இணக்கம், தனியுரிமை விதிமுறைகள் மற்றும் தரவு இறையாண்மை ஆகியவற்றின் சிக்கல்களை எதிர்கொள்வதன் மூலம் எட்ஜ் கம்ப்யூட்டிங் பாதுகாப்பை புதிய நிலைக்கு மேம்படுத்துகிறது. எட்ஜ் கம்ப்யூட்டிங், உண்மையில், தாக்குதல்களுக்கு பாதிக்கப்படக்கூடிய மேற்பரப்பை விரிவுபடுத்துகிறது என்று பலர் நம்பினாலும், இது ஒரு அமைப்பின் தாக்கத்தை தெளிவாகக் குறைக்கிறது. 
 • எட்ஜ் கம்ப்யூட்டிங் உதவியுடன் வேகம் பெருமளவில் அதிகரிக்கிறது, ஏனெனில் இது தாமதத்தின் அளவைக் குறைக்கிறது. எடுத்துக்காட்டாக, தன்னியக்க வாகனங்களுக்கு சாலைகளின் விஷயங்களில் ஒவ்வொரு மில்லி விநாடி விஷயங்களும் விரைவாக தரவை செயலாக்குவது அவசியம். தரவு பகுப்பாய்வை விளிம்பில் கட்டுப்படுத்துவதன் மூலம், தரவை செயலாக்கும் வேகத்தை பெருமளவில் மேம்படுத்த முடியும்.     
 • எட்ஜ் கம்ப்யூட்டிங் ஒவ்வொரு தரவையும் மேலாண்மை கண்ணோட்டத்தில் வகைப்படுத்துவதன் மூலம் தரவை தக்கவைத்துக்கொள்வதற்கான செலவைக் குறைக்கிறது. விளிம்பில் உள்ள இடங்களில் தரவைத் தக்க வைத்துக் கொள்ள முடியும் என்பதால், இது அலைவரிசை செலவைக் கணிசமாகக் குறைக்கிறது மற்றும் அனைத்தையும் தேவையற்ற சேமிப்பிடத்தை நீக்குகிறது.  
 • இப்போதைக்கு, இன்டர்நெட் ஆஃப் திங்ஸின் (ஐஓடி) விரைவான பரிணாம வளர்ச்சியால் எட்ஜ் கம்ப்யூட்டிங் எரிபொருளாகி வருகிறது , எதிர்காலத்தில், விநியோகிக்கப்பட்ட கிளவுட் சேவைகளின் தொகுப்பில் கட்டமைக்கப்படாத கட்டமைப்பை இது உருவாக்கும். உதாரணமாக, நிறுவன ஐஓடி இயங்குதளத்துடன் நேரடியாக தொடர்புகொண்டு, பியர்-டு-பியர் பரிமாற்றங்களை நடத்தும் ட்ரோன்கள் எங்களிடம் உள்ளன. அத்தகைய ஒரு உதாரணம் அமேசானின் சமீபத்திய தொகுப்பு விநியோக ட்ரோன் ஆகும். 

4. விநியோகிக்கப்பட்ட கிளவுட்- கிளவுட் சேவைகளுடன் செயல்பாடுகளை இணைத்தல்

கிளவுட் ஸ்டோரேஜ் மற்றும் கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் ஆகியவற்றின் போக்குகள் ஏற்கனவே உலகெங்கிலும் உள்ள தொழில்களால் ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்டுள்ளன, மேலும் தொழில்நுட்ப சுற்றுச்சூழல் அமைப்பைத் தாக்கும் அடுத்த பெரிய விஷயம் விநியோகிக்கப்பட்ட கிளவுட் சிஸ்டம். மேகக்கணி சேவைகளின் பொது மேகக்கணி விநியோகிக்கப்பட்ட செயல்பாட்டை குறிப்பிட்ட இடங்களுடன் இணைக்க விநியோகிக்கப்பட்ட மேகம் உதவுகிறது.

2020 க்குள், நிறுவனத்தால் உருவாக்கப்பட்ட தரவுகளில் 75% மையப்படுத்தப்பட்ட தரவு மையத்தைப் பொருட்படுத்தாமல் செயலாக்கப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. 2020 ஆம் ஆண்டின் இந்த புதிய தொழில்நுட்பம் கிளவுட் உள்கட்டமைப்பில் குறிப்பிடத்தக்க முன்னேற்றமாக இருக்கும்.

விநியோகிக்கப்பட்ட மேகம் இன்னும் ஆரம்ப நிலையில் உள்ளது, மேலும் நீண்ட தூரம் செல்ல வேண்டியிருக்கிறது. பல நிறுவனங்கள் தங்கள் சேவை துணைக்குழுக்களை விநியோகிக்கப்பட்ட வழியில் பயன்படுத்த தயாராக உள்ளன.

5. AI தயாரிப்புகள்- வாழ்க்கையின் எளிமைக்காக

செயற்கை தொழில்நுட்பம் அல்லது AI என்பது தகவல் தொழில்நுட்பத் துறையில் ஒரு புதிய சொல் அல்ல, ஆனால் இப்போது AI இன் மேலும் செங்குத்துகள் உள்ளன, அவை உலகளவில் தொழில்களை வடிவமைக்கின்றன, இது இறுதியில் இன்றைய சிறந்த தகவல் தொழில்நுட்ப போக்குகளில் தொழில்நுட்ப அம்சங்களை உருவாக்குகிறது.

AI தொழில்நுட்ப போக்குகள் , ஆல்டர் ஈகோ, மனதைப் படிக்கக்கூடிய அணியக்கூடியவை, மற்றும் சோபியா போன்ற குடிமக்கள் ரோபோக்கள் உள்ளிட்ட தயாரிப்புகள் 2020 இல் எவ்வளவு பெரிய AI தொழில்நுட்பம் கிடைக்கும் என்பதற்கான விளம்பரங்களாகும் . டோமினோ மற்றும் தூர்தாஷ் போன்ற நிறுவனங்கள் ஏற்கனவே ட்ரோன்கள் மற்றும் ரோபோ விநியோகத்தில் சோதனை செய்து வருகின்றன. 

தற்போது, ​​இந்த சமீபத்திய வளர்ந்து வரும் தொழில்நுட்பங்கள் மனித பாதுகாப்பிற்கு அச்சுறுத்தலைக் கொண்டுள்ளன, அவற்றின் மகத்தான வாய்ப்புகளைப் பார்க்கும்போது, ​​AI கூடுதல் 2020 ஆம் ஆண்டில் தொழில்நுட்பப் போக்காக மாறும்.

6. தரவு சார்ந்த உந்துதல்- தரவு மீறல்கள் மற்றும் சைபர் தாக்குதல்களை எதிர்கொள்வது

எப்போதும் ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தின் பொதுத் தரவுகள் பாதுகாப்பு கட்டுப்பாடு (GDPR) தனியுரிமை மற்றும் தரவு பாதுகாப்பு சட்டங்கள் போல்ட் இறுக்கினார், வணிகங்கள் மற்றும் நுகர்வோர் ஒன்றாக தரவு தோல்விகளுக்கான மற்றும் சைபர் தாக்குதல்கள் பாதிப்பிற்குள்ளாகும் குறித்து மிகுந்த விழிப்புணர்வு மாறிவிட்டன.

கார்ட்னரின் கூற்றுப்படி , 2020 ஆம் ஆண்டில், கிட்டத்தட்ட 70% நிறுவனங்கள் தனிப்பட்ட தரவு காப்பகத்திற்கு வெளிப்படும். இது 10% ஆக இருந்த 2018 முதல் 60% வளர்ச்சியாகும். 

உண்மையில், கிரிப்டோகரன்சி போன்ற வளர்ந்து வரும் மற்றும் வரவிருக்கும் தொழில்நுட்ப போக்குகள் தனியுரிமைச் சட்டங்களுடன் இன்னும் இணங்காத வரவிருக்கும் தொழில்நுட்பங்களில் ஒன்றாகும். பொதுத் தொகுதிகளில் தனிப்பட்ட தரவைச் செருகுவது 2020 க்குள் 75% பொது பிளாக்செயின்களுக்கு ஒரு பெரிய கவலையாக இருக்கலாம். இதன் விளைவாக, தரவு உந்துதல் தொழில்நுட்பங்களை அடிப்படையாகக் கொண்ட ஒரு முழு சுற்றுச்சூழல் அமைப்பு, அதன் தொடர்புகளில் தொடர்ந்து வளர்ந்து வருகிறது, இது ஒரு முக்கிய தொழில்நுட்ப போக்கு ஆரம்பகால கூட்டாண்மைகளை உருவாக்குவதன் மூலம் வணிகங்கள் பயனடையலாம்.

7. தருண சந்தைகள்- வாடிக்கையாளர் பகுப்பாய்வு மற்றும் விளம்பர மாற்றத்திற்கு 

“தற்காலிக சந்தைகளை” கைப்பற்றுவதற்கான நிகழ்நேர வாய்ப்புகள் வாடிக்கையாளர் பகுப்பாய்வு மற்றும் விளம்பரங்களின் முகத்தை கற்பனை செய்ய கடினமாக மாற்றும். டிஜிட்டல் யதார்த்தங்கள் ஒவ்வொரு கணத்தின் பிரத்யேக யதார்த்தத்திற்கு மிகவும் சிக்கலானதாகவும், சுருக்கமாகவும் இருப்பதால், உலகளாவிய தொழில்நுட்ப போக்குகள் வாடிக்கையாளர் தேவைகளை பூர்த்தி செய்ய மிகவும் தனிப்பயனாக்கப்பட்ட மற்றும் தேவைக்கேற்ற அனுபவங்களை நோக்கிச் செல்லும். 

இதைச் செய்ய, வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளை தொடர்ந்து மாற்றியமைக்க வணிகங்கள் நிகழ்நேர பகுப்பாய்வு திறன்களை அதிநவீன பின்-இறுதி அமைப்புகளுடன் இணைக்க வேண்டும். டிஜிட்டல் புள்ளிவிவரங்களை தொடர்ந்து புதுப்பிப்பதன் மூலம் இதை இணைப்பது வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளை கண்டறிய வணிகங்களுக்கு புதிய சந்துகளைத் திறக்கும் . 

8. ஆட்டோமேஷன்- அனலிட்டிக்ஸ் முன்னேற்றங்களுக்கு

தகவல் தொழில்நுட்பத்தில் மிகவும் வளர்ந்து வரும் போக்குகளில் ஒன்றான ஆட்டோமேஷன் மக்களை பெரிதாக்குவதற்கும் வணிக நடவடிக்கைகளை முன்னெடுப்பதற்கும் நோக்கமாக உள்ளது. இது தொகுக்கப்பட்ட மென்பொருள், இயந்திர கற்றல் மற்றும் ஆட்டோமேஷன் கருவிகளை ஒருங்கிணைத்து முடிவுகளை வழங்குகிறது. அடுத்த இரண்டு ஆண்டுகளில், தரவு அறிவியலின் தன்னியக்கவாக்கம் விஞ்ஞானிகளுக்கு மேம்பட்ட பகுப்பாய்வைத் தூண்டும்.

எடுத்துக்காட்டாக, சில்லறை வணிகங்களுக்கு காசாளர் குறைவான AMAZON GO கடைகளுடன் போட்டியிட இது தேவைப்படும். ஆட்டோமேஷன் ஏற்கனவே அமெரிக்கா முழுவதும் காசாளர்-குறைவான அமேசான் கோ கடைகளை வரவேற்றுள்ளது , ஆனால் சிஎன்பிசி படி, இந்த எண்ணிக்கை 2021 க்குள் அதன் காசாளர் குறைவான அமேசான் GO கடைகளில் 3,000 ஆக இருக்கும்.

ஒரு PWC அறிக்கையின்படி , ஆட்டோமேஷன் மூன்று அலைகளின் ஆட்டோமேஷன் வழியாக செல்லும்:

 • அல்காரிதமிக் 2020 களின் முற்பகுதியிலிருந்து 2020 களின் நடுப்பகுதி வரை 3% முதல் 30% வேலைகளை இடமாற்றம் செய்கிறது.
 • தொழில்நுட்பம் தன்னை மேம்படுத்துவதால் இந்த சதவீதங்களை அதிகரிக்கும் பெருக்குதல்.
 • 2030 களின் நடுப்பகுதியில் மேற்பரப்புக்கு கணிக்கப்பட்ட சுயாட்சி அலை.

9. மறுவிற்பனை- மனிதனின் டிஜிட்டல் நுட்பத்தை மேம்படுத்துதல்

எந்திரங்கள் எந்த வேகத்தில் கற்கின்றன மற்றும் மேம்படுத்துகின்றன, மனித தொழிலாளர்களின் டிஜிட்டல் நுட்பம் 2020 ஆம் ஆண்டின் சமீபத்திய தொழில்நுட்ப போக்குகளில் அவசியம் இருக்க வேண்டும். தற்போதைய மனித தொழிலாளர்கள் மேகக்கணி, பகுப்பாய்வு மற்றும் டிஜிட்டல் அலை இன்னும் நிற்கக்கூடிய ஒரு சீர்குலைக்கும் டிஜிட்டல் மாற்றத்தைக் கையாளுகின்றனர். அடித்தள வேலைக்கு இன்றியமையாதது, ஆனால் இனி “சீர்குலைக்கும் தொழில்நுட்பங்களின்” கிரீட ஆபரணங்கள் அல்ல. ஆயினும்கூட மனித தொழிலாளர்கள் டிஜிட்டல் முன் வழிகளில் ஆட்சேர்ப்பு, பயிற்சி மற்றும் மதிப்பீடு செய்யப்படுகிறார்கள்.

2020 ஆம் ஆண்டில் புதிய தொழில்நுட்பத்தை ஒருங்கிணைக்க, வணிகங்கள் தங்கள் பணியாளர்களை டிஜிட்டலுக்கு பிந்தைய முறையில் பயிற்றுவிக்க வேண்டும். உதாரணமாக, அடுத்த ஜென் பணியாளர்களுக்கு ஆக்மென்ட் ரியாலிட்டி, மெய்நிகர் ரியாலிட்டி, இன்டர்நெட் ஆஃப் திங்ஸ், பிளாக்செயின் மற்றும் செயற்கை நுண்ணறிவு ஆகியவற்றில் பயிற்சி அளிக்கப்பட வேண்டும், மேலும் 2020 ஆம் ஆண்டின் தொழில்நுட்ப பார்வையில் தோற்றமளிக்கும் தொழில்நுட்பத்தின் எதிர்கால போக்குகள். 

10. மருத்துவ மேம்படுத்தல்- 3 டி பிரிண்டிங்கின் எழுச்சி

2020 ஆம் ஆண்டில் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட தொழில்நுட்ப போக்கு மருத்துவத் துறையில் தொழில்நுட்ப மேம்பாடுகளின் நுட்பமாக இருக்கும். 3 டி அச்சிடுதல் மேம்பட்ட புரோஸ்டெடிக்ஸ் ஒரு புதிய வணிகத்தைத் திறக்கும், ஏனெனில் பல பல்கலைக்கழகங்கள் பயோனிக் உடல் பாகங்களின் 3 டி பிரிண்டிங்கில் தங்கள் ஆராய்ச்சியை விரிவுபடுத்துகின்றன.

உதாரணமாக, நியூ ஜெர்சியிலுள்ள பிரின்ஸ்டன் பல்கலைக்கழக விஞ்ஞானிகள் 3 டி ஒரு “பயோனிக் காது” ஐ அச்சிட்டுள்ளனர், இது சாதாரண மனித திறனின் எல்லைக்கு அப்பாற்பட்ட ரேடியோ அதிர்வெண்களை “கேட்க” முடியும்.

11. டிஜிட்டல் பற்று- டிஜிட்டல் பரிவர்த்தனைகளை ஏற்றுக்கொள்வதில் வளர்ச்சி

பேஸ்புக்கின் கிரிப்டோகரன்சி திட்டமான துலாம் 2020 ஆம் ஆண்டில் முழுமையாக வெளியேற்றப்பட்டு அரசாங்க விதிமுறைகளுடன் ஒத்திசைக்கப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. கிரிப்டோகரன்சி வலுவான நம்பகத்தன்மையைப் பெறுவதால், கூகிள் பே மற்றும் அமேசான் பே போன்ற டிஜிட்டல் கட்டண முறைகள் பயன்பாட்டில் வளரும்போது, ​​பாரம்பரிய வங்கி அதன் நிலத்தை இழக்கும். 

2020 ஆம் ஆண்டில், பாரம்பரிய வங்கிகள் அதிக மதிப்பைக் கொண்டிருக்கும், ஆனால் வணிகங்கள் வளர்ந்து வரும் டிஜிட்டல் பரிவர்த்தனை ஆதாரங்களுக்கு அதிக தத்தெடுப்பு இடத்தை உருவாக்க வேண்டும். பாங்க் ஆப் அமெரிக்கா போன்ற வங்கிகள் பிளாக்செயின் காப்புரிமையை சேகரிப்பது தற்செயல் நிகழ்வு அல்ல.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Translate »
Enable Notifications    OK No thanks