truetamilnews.com

தொலைநிலை வேலை ஏற்றம் குறைந்து வருவதற்கான சிறிய அறிகுறியைக் காண்பிப்பதால், ஜூம் வருவாயில் மிகப்பெரிய உயர்வைக் கண்டது.


 அதன் இரண்டாவது காலாண்டு நிதி முடிவுகளில், வீடியோ கான்பரன்சிங் தளம் வருவாயில் 355% வளர்ச்சியைக் கண்டது, இந்த காலாண்டில் 663.5 மில்லியன் டாலர்களை எட்டியது, இலாபங்கள் 186 மில்லியன் டாலர்களை எட்டின.
 உலகளாவிய பூட்டுதலுக்கு முன்பு, ஜூம் ஓரளவு முக்கிய வீரராக இருந்தது, ஆனால் உலகெங்கிலும் உள்ள ஊழியர்கள் வீட்டிலிருந்து வேலை செய்யும் ஒரு புதிய சகாப்தத்தைத் தொடங்கியதால் பயன்பாட்டில் டைட்டானிக் எழுச்சி ஏற்பட்டுள்ளது.

 பெரிய வருவாய் உயர்வுடன், உலகெங்கிலும் உள்ள பயனர் எண்ணிக்கையில் ஒரு பெரிய உயர்வையும் ஜூம் வெளிப்படுத்தியது, பெரிய மற்றும் சிறிய வணிகங்கள் மேடையில் கையெழுத்திட்டன.

இப்போது 10 க்கும் மேற்பட்ட ஊழியர்களைக் கொண்ட சுமார் 370,200 வாடிக்கையாளர்களைக் கொண்டுள்ளது என்று ஜூம் கூறுகிறது (கடந்த ஆண்டை விட 458% அதிகரிப்பு).  கடந்த 12 மாதங்களில் கிட்டத்தட்ட ஆயிரம் (988) வாடிக்கையாளர்கள் 100,000 டாலருக்கும் அதிகமாக பங்களித்தனர் – இலவச பயனர்களுடன் பணம் செலுத்தும் வாடிக்கையாளர்களைச் சேர்ப்பதில் ஜூம் வெற்றிபெற்றதால் 112% அதிகரிப்பு.
 இந்த வாடிக்கையாளர் வளர்ச்சியில் அமெரிக்காவில் ஆண்டுக்கு 288% அதிகரிப்பு, ஒருங்கிணைந்த APAC மற்றும் EMEA வருவாய் ஆண்டுக்கு ஆண்டு 629% முதலிடத்தில் உள்ளன.

 ஒட்டுமொத்தமாக, ஜூம் இப்போது அதன் 2021 நிதியாண்டின் மொத்த வருவாய் 2.37 பில்லியன் டாலருக்கும் 2.39 பில்லியன் டாலருக்கும் இடையில் இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கிறது, மேலும் உலகெங்கிலும் சுமார் 3400 ஊழியர்களுக்கு அதன் பணியாளர்களை உயர்த்த உள்ளது.
 “நிறுவனங்கள் தங்களது உடனடி வணிக தொடர்ச்சியான தேவைகளை நிவர்த்தி செய்வதிலிருந்து எங்கும் பணிபுரியும் எதிர்காலத்தை ஆதரிப்பதற்கும், எங்கும் கற்றுக்கொள்வதற்கும், ஜூமின் வீடியோ முதல் தளங்களில் எங்கு வேண்டுமானாலும் இணைப்பதற்கும் மாறுகின்றன. ஜூமில், உலகத்தரம் வாய்ந்த, உராய்வு இல்லாத மற்றும் பாதுகாப்பான தகவல் தொடர்பு அனுபவத்தை வழங்க நாங்கள் முயற்சி செய்கிறோம்.  இருப்பிடங்கள், சாதனங்கள் மற்றும் பயன்பாட்டு நிகழ்வுகளில் எங்கள் வாடிக்கையாளர்களுக்கு ”என்று ஜூம் நிறுவனர் மற்றும் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி எரிக் எஸ். யுவான் கூறினார்.
 முடிவுகள் Zoom பங்குதாரர்களுக்கு ஒரு நல்ல செய்தி, ஆனால் நிறுவனம் அதன் பாதுகாப்பு பாதுகாப்பு மற்றும் தனியுரிமை அமைப்புகள் குறித்த கேள்விகளை இன்னும் எதிர்கொள்கிறது.  பல உயர்மட்ட பாதுகாப்பு சம்பவங்களுக்காக ஜூம் ஆய்வுக்கு உட்படுத்தப்பட்டது, மேலும் இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் சீன சேவையகங்கள் மூலம் சில கூட்டங்களை தற்செயலாக வழிநடத்தியதாக மன்னிப்பு கோரியது.  இந்த படிநிலை நிறுவனத்தின் ரூட்டிங் செயல்முறைகளை கணிசமாக மாற்றியமைக்க தூண்டியது, ஜூம் தொடர்ந்து பாதுகாப்பு ஆராய்ச்சி மற்றும் மேம்பாட்டுக்கு உறுதியளித்தது.
 

சில சந்தைகளில் பயனர்களுக்கு இனி தனது தயாரிப்புகளின் நேரடி விற்பனையை மேற்கொள்வதில்லை என்றும், அதற்கு பதிலாக கூட்டாளர் மட்டும் மாடலுக்கு மாறாது என்றும் நிறுவனம் சமீபத்தில் வெளிப்படுத்தியது.  இந்த நடவடிக்கை தற்போது நிறுவனத்தின் சொந்த நாடான சீனாவை மட்டுமே பாதிக்கும் என்று கருதப்படுகிறது, ஆனால் உலகெங்கிலும் உள்ள ஆயிரக்கணக்கான வணிகங்களுக்கு உலகளாவிய பூட்டுதல் முழுவதும் ஜூம் மீது தங்கியிருக்க பெரிய அளவிலான மாற்றங்கள் ஏற்படக்கூடும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Translate »
Enable Notifications    OK No thanks