பேண்டஸி விளையாட்டு தளமான ட்ரீம் 11 இந்தியன் பிரீமியர் லீக் 2020 இன் புதிய தலைப்பு ஸ்பான்சர்களாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. செவ்வாயன்று ஏலம் எடுக்கும் பணியில் ட்ரீம் 11 ரூ .222 கோடி ஏலம் பெற்று உரிமைகளை வென்றது. இந்தோ-சீனா எல்லை பதட்டங்கள் தொடர்பாக ஐபிஎல் 13 வது பதிப்பிலிருந்து விலகியது சீனாவின் மொபைல் உற்பத்தியாளரான விவோ நிறுவனம்.

ஐபிஎல் 2020 ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில் செப்டம்பர் 19 முதல் நவம்பர் 10 வரை ஷார்ஜா, அபுதாபி மற்றும் துபாய் ஆகிய மூன்று நகரங்களில் நடைபெறும். ரூ .300 கோடிக்கு மேல் விற்றுமுதல் கொண்ட நிறுவனங்கள் ஏலம் எடுக்க அனுமதிக்கப்படும் என்று ஆகஸ்ட் 10 ம் தேதி பி.சி.சி.ஐ தலைப்பு ஸ்பான்சர்ஷிப்பிற்காக ஆர்வத்தை வெளிப்படுத்தியது.

ட்ரீம் 11 செவ்வாய்க்கிழமை பைஜூஸ், யூனாடெமடி ஆன்லைன் கல்வி தளங்களை விஞ்சியது. வட்டி வெளிப்பாடு (ஈஓஐ) சமர்ப்பித்த டாடா குழுமம் செவ்வாய்க்கிழமை ஏலம் எடுக்கவில்லை. ட்ரீம் 11 ரூ .222 கோடியாகவும், பைஜூவின் ஏலம் ரூ .201 கோடியும், அகாடமி ரூ .170 கோடியும் ஏலம் எடுத்தது.

விவோ பிசிசிஐக்கு 5 ஆண்டு ஒப்பந்தத்திற்கு ஆண்டுதோறும் ரூ .440 கோடியை செலுத்தி வந்தது, இது 2017 ஆம் ஆண்டில் ரூ .2,199 கோடியை ஏலம் எடுத்தது.

ஐபிஎல் 2020 தலைப்பு உரிமைகள், ஆகஸ்ட் 18, 2020 முதல் டிசம்பர் 31, 2020 வரையிலான காலத்திற்கு கிடைக்கும் என்று பிசிசிஐ கூறியது. ட்ரீம் 11 இன் தாய் நிறுவனமான ட்ரீம் ஸ்போர்ட்ஸ் 2008 இல் நிறுவப்பட்டது மற்றும் ரசிகர்களின் ஈடுபாட்டிற்கு பல வழிகளை வழங்கியது. ட்ரீம் ஸ்போர்ட்ஸில் 8 கோடிக்கும் அதிகமான பயனர்கள் உள்ளனர் என்று அவர்களின் வலைத்தளம் தெரிவித்துள்ளது. ட்ரீம் 11 ஏற்கனவே பி.சி.சி.ஐ உடன் தொடர்புடையது.

ஐபிஎல் 2020 க்கு 45 நாட்களுக்கு முன்னதாக இந்தியாவிற்கும் சீனாவிற்கும் இடையிலான எல்லை பதட்டங்கள் காரணமாக விவோ வெளியேறுவது கிரிக்கெட் வாரியத்திற்கு ஒரு பின்னடைவாகக் கருதப்பட்டது, தலைப்பு ஸ்பான்சர்ஷிப் என்பது போட்டியின் வணிக வருவாயில் குறிப்பிடத்தக்க பகுதியாகும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Translate »
Enable Notifications    OK No thanks